![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1676860811319-680x340.jpg)
วันอาทิตย์ ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 เวลา 19.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อมคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่อบต.นาเลียง ร่วมเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมและแสดงความเสียใจไว้อาลัยในงานศพนางอาภรณ์ สัพโส ภรรยา ผอ.วิทยา สัพโส ผอ.กองช่างอบต.นาเลียง
ณ บ้านหนองหอยน้อย ตำบลนาคู่ อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง
#นายกฯสุรชาติ
#ชาวนาเลียงร่วมใจ
#อบต.นาเลียงเพื่อประชาชน