![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2023/02/CE2B3EA0-6E95-47F7-84A5-503D078C4CA0-680x340.jpeg)
วันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 เวลา 10.30 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง มอบหมายให้นายวีรศักดิ์ หะติง นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ ลงพื้นที่ร่วมกับนายชัยวิชิต โกพลรัตน์ นักพัฒนาสังคม สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดนครพนม ออกให้ความช่วยเหลือ เด็กนักเรียนและผู้สูงอายุ หมู่ที่5 เพื่อสนับสนุนทุนการศึกษาและทุนประกอบอาชีพ
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง
#นายกฯสุรชาติ
#พัฒนาชุมชนคนไทบ้าน
#ชาวนาเลียงร่วมใจ
#อบต.นาเลียงเพื่อประชาชน