![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2023/11/54414_0-680x340.jpg)
วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.09 น.
นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิก อบต. หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงาน อบต.นาเลียง ร่วมไหว้ศาลพระภูมิที่อบต.นาเลียง ในวันขึ้น 15 ค่ำ เดือน 12 ขอให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ประสบผลสำเร็จทุกประการ ปราศจากโรคภัยทั้งสิ้น
(นายอัครพงษ์ พ่อชมภู/ภาพ)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง
#นายกฯสุรชาติ
#พัฒนาชุมชนคนไทบ้าน
#ชาวนาเลียงร่วมใจ
#ชุมชนช่วยเหลือกัน
#อบต.นาเลียงเพื่อประชาชน
https://www.facebook.com/naleang.go.th/