Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันจันทร์ที่ 8 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง เป็นประธานเปิดการประชุมจับฉลากแบ่งสายกีฬาฟุตบอลชาย ตะกร้อชาย วอลเลย์บอลหญิง และจัดตารางการแข่งขันกีฬาแต่ละประเภท ในโครงการแข่งขันกีฬาเยาวชนและประชาชนต้านยาเสพติดตำบบนาเลียง ประจำ พ.ศ. 2567 ในระหว่างวันที่ 27-28 มกราคม พ.ศ. 2567 โดยมี คณะผู้บริหาร กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน สมาชิกสภา อบต.นาเลียง หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานส่วนตำบล เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม (นายอัครพงษ์ พ่อชมภู/ภาพ) mungmee