Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันอังคารที่ 19 มีนาคม 2567 เวลา 20.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะสมาชิกสภา อบต.นาเลียง หัวหน้าส่วนราชการ กำนันตำบลนาเลียง คณะผู้ใหญ่บ้านตำบลนาเลียง ร่วมพิธีเปิด/สนับสนุนงานบุญมหาชาติ บ้านพระซอง ประจำปี 2567 โดยมีนายชูกัน กุลวงษา สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครพนม เขต 4 เป็นประธานในพิธี ณ วัดทุ่งโพธิ์ ตำบลพระซอง อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม mungmee