Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันเสาร์ที่ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น. ศูนย์ประสานงานการเลือกตั้งองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง ส่งมอบหีบบัตรเลือกตั้ง บัตรเลือกตั้ง และวัสดุอุปกรณ์เกี่ยวกับการเลือกตั้งให้คณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้งที่ 1 หมู่ที่ 11 โดย มีเจ้าหน้าที่ อบต.นาเลียง คอยอำนวยความสะดวก ตั้งแต่ก่อนมอบหีบบัตรเลือกตั้ง การชี้แจงขั้นตอน และกระบวนต่างๆในการเลือกตั้ง ทั้งบัญชีผู้มีสิทธิเลือกตั้ง คูหาลงคะแนน แบบขีดคะแนน และบัตรเลือกตั้งตามจำนวนผู้มีสิทธิเลือกตั้งในหน่วยเลือกตั้ง ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม เพื่อนำไปใช้ในการเลือกตั้งในวันอาทิตย์ที่ 12 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. - 17.00 น. ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 11 บ้านโพนทอง ตำบลนาเลียง อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม mungmee