![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2022/07/1659014103388-680x340.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 28 กรกฎาคม 2565 เวลา 18.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ ร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายพระพรชัยมงคล และถวายสัตย์ปฏิญาณ เป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณมหิศรภูมิพลราชวรางกูร กิติสิริสมบูรณอดุลยเดช สยามินทราธิเบศรราชวโรดม บรมนาถบพิตร พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณและแสดงความจงรักภักดี และร่วมจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอนาแก อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม