![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2022/08/A9318DF4-B53C-4B03-8A43-471145C95CF9-680x340.jpeg)
วันศุกร์ที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 18.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอนาแก อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม เพื่อแสดงความจงรักภักดี และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้และน้ำพระราชหฤทัยอันเปี่ยมด้วยพระเมตตาที่ทรงมีต่อปวงประชาประดุจดั่ง “แม่ของแผ่นดิน”
#ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง
#ชาวนาเลียงร่วมใจ