![](https://www.naliang.go.th/wp-content/uploads/2022/08/10460-680x340.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น. นายสุรชาติ บริโป นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง มอบหมายให้ นายชัยชาญ ธน.ทอง รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียง พร้อม ผู้อำนวยการกองช่าง นำทีมนายช่างไฟฟ้ากับเจ้าหน้าที่จำนวน 4 นาย รถบรรทุกน้ำจำนวน 1 คัน ออกพื้นที่ดำเนินการซ่อมไฟส่องสว่างสาธารณะเพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกให้กับประชาชนผู้ใช้เส้นทางคมนาคม ในเขตพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลนาเลียงให้ได้รับความสะดวกในการสัญจร ในช่วงเวลากลางคืน ณ บ้านนาสามัคคี หมู่ที่ 9 บ้านหนองคอง หมู่ที่ 5